J. MARTINS AWAPAGAWISHA MASHABIKI DAR!

Alianza na CHID BENZ akisindikizwa na CHIKU kama mnakumbuka mwana dada ambaye alikuwa katika Bongo Star Search mwaka juzi

Akafuatiwa na BELLE 9 na yeye akisindikizwa na vijana toka THT, huyu kijana alifanya vinzuri sana THT tunaona mazao yenu kweli yanalipa!

J. MARTINS alifunika ile mbaya kwa show fupi ambayo tulienjoy kwa kweli

Mashabiki shangwe na camera kibao zikichukua picha

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment