Sponsor

GOSSIP-MTANGAZAJI KIJANA MAARUFU WA TV STESHENI KUOA MKE WA NNE????

2:41:00 AM

Mtangazaji maarufu kijana wa TV stesheni anataka kuoa mke wa nne jamani tena nasikia mke wa tatu kaoa mke wa mtu hata akuachika kwa mumewe bado duh kisa pesa hii kutunzwa mpaka lini huyu mtoto wanawake watamuua jamani.

Safari hii anaoa mwanamke tena si mdogo mkubwa kwake ila hajazaa hata mtoto na kajikondesha ili alingane na huyu kijana, hao wake wengine wote mijizeeee nasikia wana mittoto mikubwaaa!!!!!!!!!!! na huyo wa tatu na wajukuu anao jina kapuni tena mke wa DK mashuhuri hapa mjini data zote tunazo na ni wifi wa balozi wetu mpya mwanamke ambae ameteuliwa juzi juzi kwenda mji mkubwa

From washington DC

You Might Also Like

12 comments

  1. Huyo ni Maulid Kitenge ndo anapenda kulelewa tu!Hakuna mwingine nawashangaa hao mijimama kupoteza muda wao na kijana ambae utulivu zero.....!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  2. Hh ha haaa jamani ma shughuli nasikia mtoto anajua vijimambo ndo maana watu wazima wanadata kwake hata mie mtu mzima hovyo namtaka kwa kwenda mbele sija mfuatilia tu lakini iko siku halooooooooooo....!Nitakuwa mke wa tano soon hao wake wengine walie tu kwangu mie akifika hakuna mjadala atawabwaga wote!

    ReplyDelete
  3. Halooooooooooooooooooo umbea raha!!!

    ReplyDelete
  4. Tena anaoa mwanamke mmoja alikuwa aolewe na kaka yangu akamfumania Live a day before wedding ..hapo wamekutana mama anacharukia huku na baba huku patamu hapo!Anafanya kazi Zantel upo mashughuli??? Halooooooooooo zinga la bomu!Pole kaka hapo umegonga ukuta kula pesa yake lakini subiri majibu soon...ha ha haaaaa

    ReplyDelete
  5. Jamani hata sie staff wenzake huyo dada anaye olewa na Maulid tumemsikitikia sana lakini hatumlaumu sana ka umri kamekwenda maana 36 yrs old bado huna mume unachanganyikiwa sana nakujiona huna bahati mwache hako katoto kamemuokoa japo apate sunna yamtume.. SAW

    ReplyDelete
  6. Tena Raha sana mashughuli lete mpya ipi imetoka latest umbea sunna babu!Hata ukisutwa kwa beni bati lakini msg sent!

    ReplyDelete
  7. Heeee mashughuli haka katoto kanaoa tena duh!Wanawake wa Dar wako desparate wamekosa wanaume wa kuwaoa nini?Pole zao waje huku wabebe mabox tu kuliko kuolewa na hako kajamaa utulivu zeroooo....lol!

    ReplyDelete
  8. Jamani huyu kaka kwa nini hatulii? Kuoa wake wengi hakusaidii, tunakushauri kufanya mambo ya maendeleo kuliko kuongeza wake. We mama olewa na watu wazima wenzio usitutie aibu, hajafika mwisho huyo kila baada ya miaka mitatu anaoa. Chunguza hapa ITV alitaka kumuoa mama mmoja mwenye hela zake kidogo akamtolea nje, akaenda kuchumbia kariakoo akakimbizwa. We mama njoo hapa kwetu tukupashe kuhusu huyu bwana ana mambo mengine aibu kuyasema. Mwache tafuta wako huyu kijana hakufai.

    ReplyDelete
  9. jamani hala hala kuoa suna!!!

    ReplyDelete
  10. twende mbele turudi nyuma hivi huyu dogo yeye mtazamo wake ni nini na tujiulize yawaje hao wanawake wamkubali tuuu kwa vituko vyote hivyo?? kwa mtazamo wangu kuna walakini hapo ndani yake na kweli ya yote ni yeye na familia yake.. je wanalipokeaje hili la mtoto wao kuoa kila wakati. Jamani wazazi wake si wapo au? na je huyo muolewaji ana wazazi au hana tujiulize mpaka hapo walipofikia nadhani hayo ni mambo ya kifamilia tutabaki twajiuliza na kusimanga pande zote mbili lakini tukae tukijua UKWELI WANAO WENYEWE Si bure!!!!!!!
    HIVI MTU AKIOA KAMA AFANYAVYO DOGO NI KUFUATA MSHIKO??? Jamani mie nachanganyikiwa hapa hebu nielewesheni na je ni nani anayewezakutufafanulia zaidi nina ham kweli ya kujua undani wa hili hivi hao wanawake wote wanalipokea vipi hili jamani?? HILO la aibu kusema liseme mwana wetu hapa ni mambo ya Kuhabariana tuweke wazi wenzio heheheeeeeee Dunia ina vibwekoo hiii JIOLEE MWANA WETU WAJA WENYEWE ALAH!!!

    ReplyDelete
  11. MMh huyu mkaka nae kazidi, yaani yeye hakuna cha maana cha kufanya cha maendeleo isipokuwa kuoa tu. sasa akishaoa wa nne si ndo mwisho kwa waislam! ataanza kuacha na kureplace. kazi anayo.

    ReplyDelete
  12. HIVI HUYU KIJANA MTANASHATI MAULIDI WA KITENGE ANA MTOTO KWELI AU NDO VILE? MAANA HUKU KUOA KWA KILA SIKU KUNANICHOSHA KWELI. MBAYA ZAIDI NI MIJIMAMA NDO ANAIOWA LABDA HATUJUI WANACHOMPA!!!! LAZIMA ATAKUWA ANAMATATIZO HUYU DOGO. AU NDO KIJIMSHAHARA CHAKE KIDOGO HAKITOSHI KWA MATUMIZI YAKE? NDO MAANA ANAPENDA KULELEWA? HEBU BADILIKA WEWE KAKA NI AIBU TUPU KWAKO.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.