SINGO YA ALYE MUHUSIN HASHIM, MAGOMENI MAKANYA NYUMBANI KWA SHARIFFA HASHIM

Batul Said Mtumwa (Mrs)
Somo huyoooo!!!
Shumu kajiachia kisawasa
MC, Nyakanga Dalilah!
Batul na Da Sherry
Haj Sunday Wetu huyooo tunakupenda mara dufu!!

NGOMA YA BAIKOKO - WANZURI SAAAANA!!

Huyu ndio mmoja kati ya wacheza shoo wao Baikoko!
Subiri kidogo tu nitakuletea vedeo yake ya mauno!! mwanamke nyonga bwana weee!!
Makalio Maaaaaliwa!!

Big Sister Joha na Mwajey Seleman
Eshe bida weee  nakuona paozi hizo

Ma Nuru Pendeza kwa kwenda mbele!!!

Haluuuu Bahiya waambie wataisoma kimyakimya wastara haumbuki!!!
Mwanaidi na Salama sare kama kawa!!! Chezea weye!!

I guess Fatmah Simba anaanza kusinzia!!!! ulivyopendeza dada
mie nisingesinzia kabisa!!!

Afsa Mbaraka mie wanja huo nataka pia!!!

MWALI ANATOLEWA NJE



















Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. haya ndio mambo nnayo yataka kuyaona yaani nayamiss sana, da fatma namuona kupendeza kama kawa, jamani kina binti chang'anda wapo? binti ally aziz yupo, jamani dalilah nyakanga hongera!!! jamani kila nikija niko juu juu busy safari hii nikija nataka mwari lol

    ReplyDelete