HONGERA RADHIA NAIMA MSUYA - BALOZI SAUZI

TAARIFA ZINASEMA BALOZI WETU NCHINI UINGEREZA, MH. MWANAIDI SINARE MAAJAR, ANAHAMISHIWA UBALOZI WETU HUKO WASHINGTON MAREKANI, KUCHUKUA NAFASI YA BALOZI OMBENI SEFUE AMBAYE HAIJATANGAZWA ATAENDA WAPI.


TAARIFA HIYO ILIYOTOKA MCHANA HUU INASEMA BALOZI RADHIYA MTENGETI-MSUYA ATAKWENDA KUWA BALOZI WETU AFRIKA KUSINI KUCHUKUA NAFASI YA BALOZI MWAMBULUKUTU AMBAYE AMESTAAFU KWA MUJIBU WA SHERIA

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment