FAIZA JUMA MBANGE-MWANAFUNZI BORA TAMBAZA MCHEPUO WA PCM

Mkuregenzi wa CRDB Charles Kimei akiangalia matokeo ya Faiza Juma Mbange

Bi. Faiza kulia akisikiliza hotuba

Globu hii inakupongeza sana Faiza

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. Replies
    1. hongera sana faiza u made it!!!!! go gal!!!! m so proud of you.

      Delete
  2. Congrats. Faiza keep it up. Insha allah Mungu akupe ufahamu uendelee mbele uwe Daktari mzuri jamani. Mashaallah.

    ReplyDelete