SAIDIA SAIDIA KUTOA NI MOYO SI UTAJIRI

Ndugu zangu watanzania," kutoa ni moyo si utajiri" tujaribu kutafakari msemo huu ndio hujiangalie huna kitu gani kinachoweza kusaidia watanzania wenzako ambao wameathirika na mafuriko kutokana na mvua zinazonyesha hapa Tanzania katika mikoa mbali mbalia, jiangalie ndani mwako kuna nini ambacho kitachoweza kusaidia, kama kawaida yetu utamkuta mtu ndani mwake ana nguo nyingi ambazo hazivai si yeye tu hata na watoto basi unweza kukusanya ukaonana na hawa watu wa TPN kwa ajili ya kuwakilisha msaada wako

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment