Sponsor

MTAANGAZAJI MAARUFU WA SA AOLEWA KISTYLE YAKE

12:25:00 AM

Bi harusi na bw. harusi wako very very simple! muangalie bi harusi hana makororo yoyote shingoni wala mkononi sio lazima uyavae!!!
Nahisi ndoa hapa ndipo ilipofungiwa
umeona hiyo style jamani, tukishalewa situtachafua ah!ah!
ukumbi ulipambika kistaarabu bwana umenotice ile zebra???
sijui ndio high table?? walihakikisha unywaji wote upo mpaka serengeti! serengeti!
mambo hayo
Simple but Expensive!!!!!

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.