MADAWA YA KICHINA YAKIUKATA MWILI INAKUW A HIVI

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. Dear Mashughuli,

    I have listed your blog in our new online directory for Africa, www.infoafricanow.com

    All the best!

    Akinyi Adongo
    akinyiadongo@infoafricanow.com
    www.infoafricanow.com
    http://infoafricanow.blogspot.com

    ReplyDelete
  2. Thanks very much akinyi.

    mashughuli

    ReplyDelete
  3. SI KWELI MDAU ULOSEND HII PICHA MIE NAISHI EUROPE .HIYO PICHA NI MMAREKANI INGIEN YUOTUBE NDO MTAONA WAMAREKANI WANAONGOZA KWA UNENE WAAJABU NA NI TAKE AWAY ZAO . AU ANGALIEN CHANEL YA TLC MTAJUA UKWELI ..WATANZANIA HUWA TUNAPOTEZANA KWA UKWELI USOFAFANA NA UKWELI

    ReplyDelete