GOSSIP - UMBEA!

Katika kuboresha blogu ya mashughuli nitakuwa na kurasa mpya ambayokwa wiki itatoka mara 2, itakuwa inahusu umbea au Gossip, kama kuna lolote lile umelisikia na huna hakika juu ya hilo basi litume kupitia email ya mashughuli@gmail.com, lete hapa tulianike tipate kushare na wenzetu unakaribishwa bila gharama yoyote ile!!!!!!
lete mambo wadau

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment