MASHOGA WALIOSHIBANA HUWA WANAVAA SARE MPAKA VIATU BABU!




Hapa hakuna mtu kumgoga mwenzake akimpa kisogo, usoni unasema ooh shoga wangu wa kufa na kuzikana, je mnaweza kama salama na mwanaidi?? bibi kwenye shughuli wao huvaa sare tena siku wakiamua basi mpaka viatu, je nyie na ushoga wenu wa kukonyezana mnayaweza?? msione kila kitu mkadhani ni rahisi aah wapi? mimi binafsi nawafagilia sana bibie nawapenda saaaaaana! liendelezene libeneke wadau wangu wakubwa!


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. Huu ushoga mh!!!!!!!!!!!!!!!!wamependeza. Salama kaza buti mmependeza sana

    ReplyDelete