NDOA YA TEWA NA SALMA KARIAKOO TANDAMTI NO 77

maharusi hao kwa nyuma aliyevaa njano ni lady hanifa alikuwa somo wa biharusi Chuni na shoga yake! My super modal mariam Fatma simba na kipenzi chake lol! Salama Mazrui anatisha kwa kupendeza Joha, afsa na baiya mashosti wa kweli hao! baiya na afsa salama na fatma mama na mwana
mama mzaa chema akicheza warumba

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. Hellen all the best with your blog, am looking forward to participating to the advancement of this blog.

    Brgds,
    Madam DCA

    ReplyDelete
  2. ooooh! my god am loving this blog!!!!!!!! i miss the warumba dance, aunty jokha hongera kwa kupata mkwe! shukuru

    ReplyDelete